SOMO: MWANAMKE NDIO HUFAIDI ZAIDI TENDO LA NDOA – ILA WENGI MNADHULUMIWA

Updated on January 1, 2017 in Mapenzi na Mapendo
6 on December 21, 2016

Somo langu la leo ni juu ya wanawake  kuenjoy zaidi tendo la ndoa. Nikwambie tu kuwa kati ya mwanamke na mwanaume linapokuja swala la kufaidi na kufurahia sex basi ni mwanamke ndio anafaidi zaidi.

Lakini cha kusikitisha ni kuwa wanawake wengi hudhulumiwa raha hii na wengi wao; sababu kubwa ikiwa wanaume wengi hawajui jinsi ya kuwapa raha wanawake lakini pia kwa wanawake wao wenyewe kutokuwa wazi na kujieleza vema kwa wenzi wao.

Mwanaume kwake sex ni sex haina mashiko yoyote ndio maana ni rahisi wao kukojoa hata kwa punyeto , kulala na kichaaa , wasaidizi nyumbani , yaani hoe hae. Akishakojoa basi akili inabadirika kwenda kwenye mambo mengine. Wao huendeshwa na kutamani zaidi.

Mwanamke kwake sex ni hisia – Mwanamke hawezi fanya sex na mtu kama hana feelings nae na kama ikimlazim afanye kwa maslai mengine basi atafanya tu kumridhisha huyo mtu na yeye apate anachotaka ila sio kwa ajili ya kufurahia tendo la ndoa. Kwa mwanamke sex is LOVE and FEELINGS

Wanaume wanakuwa wao ndio wa kwanza kujiona wanapenda sex ila ukweli ni kuwa wanawake wanapenda sex zaidi ya wanaume ila kutokana na mazingira na malezi wanawake huficha hisia zao ila huzifungua wanapopata partner muelewa na kupelekea wao kuenjoy tendo.

Hapa sina cha kukwambia nini ufanye maana wa kufundishwa ni mwanaume. Ila usijali sana nitakuja na waraka mwingine wenye maelezo ya nini cha kufanya kuweza kusaidiana na mwenzako

  • Liked by
Reply
1 on December 21, 2016

Swadaktaaaaaaa …. hilo la ukweli nishakutana na mmama miaka 40+ aliniambia hajawahi kojozwa na alinifuata chemba kuelewa zaidi … na ana watoto na tuko ndoani miakankadhaaa ndo nikathibitishwa wanawake wengi hubakwa kwa ridhaa yao 😂

on January 1, 2017

wazee wetu wazaman kuandaaana ilikua issue mafunzo yalikua HESHIMA KUPIKA KUTUNZA FAMILIA USAFI…….UNYUMBA UTAJUA MWENYEWE

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on December 22, 2016

ni kweli kabisa wanawake tuna hisia…kukojozwa si mchezo!…

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on December 23, 2016

Nimekupata vyema specialist ila hawa kaka zetu wa kibongo yaani hawanaga muda wa kumuandaa mdada. (sijawahi date foreigner ila naona tu kwenye movie kwamba wako romantic zaidi) sasa muda mwingine unakuwa muwazi kumueleza nifanyie hivi na hivi unakuta limtu sijui linaona kinyaa? halafu hana muda wa foreplay, yaani mie kuna wakati namwambia ba ushauri – can we please have 30 minutes of foreplay? maana bila hivyo unashangaa dakika mbili tu ushasukumiziwa lidudu hahahahaha

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on December 23, 2016

Ahhahahah…..mama ushauri umenichekesha
Ni kweli wao wanataka lidudu liingie afanye yake hlf basi,…sijui ndo walivyoumbwa au wanahisi wao peke yao ndo wenye hisia na wana haki kuliko wenzao,inabid wabadilike!

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on December 23, 2016

Wanaume wana haraka ya kukojoa; huwa kuna ambao nawaita vitombi yaani wao kila mwanamke wanataka wamuonje – Ila kuna wale nawaida malaya – ambao ukikutana nao ni balaa wanakufanyia umalaya hadi unapagawa – sijui kama nimeeleweka hata @mama ushauri @tuma

  • Liked by
Reply
Cancel
Loading more replies