NAOMBENI KUJUA ZAIDI JUU YA KU-SQUIRT AU MWANAMKE KUMWAGA MAJI WAKATI WA TENDO

Updated on January 24, 2017 in Mapenzi na Mapendo
70 on August 4, 2015

Jamani kila mara nasikia kuna wanawake huwa wanachezewa ukeni hadi wanamwaga maji, sijui hata kama naweza elezea, ila  wanaita squirt ; mimi bado sijabahatika kufikia hatua hiyo. Naomba kujua nini hasa chatakiwa ili niweze kufikia hiyo hali maana nasikia huwa ni raha ya ajabu sana mwanamke anapaata.

Nimejaribu kuangali video ambazo wanawake wanafanya hivyo ila sijaelewa , naomba mwenye uelewa anisaidie kama nini natakiwa kujua au ni mwanaume anifanyiae hilo….
  • Liked by
  • raaissah
Reply
1 on August 4, 2015

mh mambo haya ya kujaribu jaribu ndo unakutana na wahindi wanahitaji jambishwa ;) ;) me  najioneaga kwenye video za ngono naonaga kama miujiza fulani hivi MBADOOO ;-)

  • Liked by
Reply
Cancel
2 on August 20, 2015

hahahahah..!shamim bwana eti miujiza,sio ile katerero ya wahaya hyo?eti chimwi au na mm sijaelewa vizur

Verified
on August 20, 2015

@mamaedin mwenzangu sio katerero hili niligoogle nikakutana na mkojoo unaruka nikasema waiiiii ukute ni mambo ya teknolojia ..nikachana nayo mimi nikaona hainihusu (;-

on August 20, 2015

Ile ya katerero ni tofauti na hii. Maana katerero ni kuwa unachezewa kisimi na dudu kwa mda mrefu. Hii huwa ni kwa dudu kuingia au kwa kutumia vidole hasa viwili….

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
3 on August 20, 2015

hahhaa, imebidi nicheke. Mi ni Counselling psychologist based in Arusha. nimeona hii forum na si mbayaa nikatoa mawazo here and there. Hili swala la kusquirt si wanawake  wote wanalipata. Na unaeza ukafika kileleni na usisquirt.

Verified
on August 20, 2015
@ ahsantee kwa kutufafanulia maana nilikuwa nawaza kama umri huu kuna kusisquirt na sijawahi , niliwaza nikasema ndo uchaga au…..Nilishaanza mlaumu mama (;- nikarudi kwa Somo kumuuliza nae lugha gongana nikabaki gggg Maana KILELE NAKIJUA 
on August 21, 2015

hahahaha Da Zeze nimechekajee..,

on August 31, 2015

da zeze unanipa raha

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
2 on August 20, 2015

mimi personally sijawahi kubahatika kufanyiwa hivyo. ila nasikia kweli ni raha sana.
nilibahatika kusoma nje na hiyo hali ni common sana kwa walatino na walinijuza kua mwanaume inabidi aingize vidole ndani ya uke na aweke pressure huku kidole gumba kikishikila kwa support nje then anakua kama anatingisha hivi mpaka itokee. unaweza pia kutumia uume badala ya vidole.
bado sijamwambia boyfriend wangu kwani ndo kwanza nimepoteza bikra. ila nitakujuza kama ikitokea.

Verified
on August 20, 2015

HAHAHHAHAHHAHHA heee ANGEL sasa hilo linakuwa tendo la ndo au LINA JINA LAKEEE….mambo ya kusokomeza vdole tena gumba na pressure juu….mh ME IYO Inipite tu …nduki

on August 21, 2015

hehehhe baada ya kusoma hizi comment nyingine naona itanipita tu. Lol mie nilisikia haha

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
4 on August 20, 2015

waoh hiyo kitu ukimpata hasa anayejua wala hauihitaji ile kitu izame,abdallah kichwa wazi anafanya kazi juu ya kinembe pale hadi unamwaga ,na hasa ukimkuta mkuzi unaweza mwaga mara nyingi sana kuliko hata ukisex,japo kusex ni lazima umalizie ile hatam cos mwanamume atakuwa hajapata chakula yake.
vidole hapana si vizuri sana sbb ya bactreia tunashika vitu vingi sana na ile sehemu ni laini mno inataka ufundi na umakini

Verified
on August 20, 2015

hahaha wajina hebu nisaidieee ….japo yake weye iyo naona ni katererooo

CHIMWI…HEBU uje utunyooshee maneno

au wahaya watuambie kizungu cha katerero ndo kipi , hawakawii sema ndo kusquat

on August 20, 2015

zeze hiyo sio katerero bwana nitakuchapa,katetero ni mchezo wa kuchapa kuma na mboo na hasa mwanamume wa kihaya ndio wanajua hasa,ila kusquat ni mchezo wa kichwa cha mboo na kipele G ,ukianza mchezo lazima shemeji aanze kwanza na kusquat ndio mwisho akuwekee dyudyuu.

wallah zeze akikupatia kila siku utakuwa unataka tena unachezesha mwenyewe ndio unainjoy kuliko akikuchezea yeye.

on August 21, 2015

Asante Shamim kwa kudadavua mada hata mimi nilizani ni katerero. Haya ngoja tukaaaply then tutaleta feedback.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on August 20, 2015

Hayo mambo wanayaweza wanaume wa kihaya. Ila kama alivyosema psychologist kuna wanawake wengine hata wakifanyiwa hivyo wala hafiki kileleni mpaka mzee azame ndani.

  • Liked by
Reply
Cancel
6 on August 20, 2015

huwa inaonekana nzuri ila atakayebahatika kufanyiwa tunaomba mrejesho tujaribu ila lazima kitanda utandike mpira kinalowa kabisa.

on August 20, 2015

Aaaah atakaye fanyiwa alete mrejesho jamani nasi

Verified
on August 20, 2015

WAJEMENI AMBAYE ALISHAWAHI KUSQUIRT SI ATUAMBIE. nasi tumalizie umri kistyle …..Ndukiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

 
on September 23, 2015

jmn mi huwa nasquart mara nyingi tu na kama alivosema Cherish hapo juu lazima mashuka yalowe maana kuna maji yanakua yanatoka ukeni ambayo piga uwa lazima shuka lilowe kwasababu maji yake kwanza yanasababishwa na kautam flani hivi amaizing ambayo hayo maji huwezi kuyazuia na yanakuwa yanatoka kwa pressure kidogo tofauti na ule utelezi unaotokaga na pia haya maji yanakuaga na umoto flani hivi ambao ukiwa unamgusa mwanaume anasikia raha nae

on September 23, 2015

na ikumbukwe kusquirt sio lazima dudu iingie ndani anaweza akawa anachezea kinembe tu na ukasquirt

on September 28, 2015

Twiga mwenda pole bado hujaelewa swali unafanyiwa nini mpaka unasquirt?????

on October 1, 2015

Chechize usinchekeshe eti unafanyiwa nn?unachofanyiwa ni yaleyale tu ila ni mwanaume kujua kucheza na zile sehem za hisia ambazo zimejificha .Kuna somo specialist alilitoa sehem zinazoamsha hisia.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on August 20, 2015

Hahaaha hata mie nmeshaonaga clip bidada anatoa dawasco ya nguvuu.. jamaa anaingiza dyudyu akitoa basi dawasco hiyooo!

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on August 20, 2015

Kwa kweli mamii……hi kusquirt mimi ninaungana na Psychologist hapo juu. Inategemeana na mtu mwenyewe. Kuna watu ambao wakifikishwa kileleni ipasavyo wanasquirt yani mpaka shuka linaloa kama mkojo. ila wengine watatoa maji kidogo labda ya kuacha kialama tu, na wengine nothing. 
Personally nina rafiki yangu ambaye anasquirt sana, ila wataalamu wanasema sio kila mtu atamwaga “maji” mengi vile akifika kileleni.

  • Liked by
Reply
Cancel
11 on August 21, 2015

Nasema hivi kila mwanamke anaweza kusisquirt ila kuna mambo ya kuzingatia kabla ya kufikia raha hizo za ajabu. Nitafanya kuwaelezea kidogo

Mahitaji kwa wale beginners 

  • Ujiandae kisaikolojia kwa hilo tukio – Kisaikolojia maana feeling yake ni kama unakojoa mkojo ila huwa sio mkojo kabisa
  • Relax – Ujiachie misuli yako ya uke wakati wa hilo tendo
  • Usiwazie kitanda kulowa maana ndio raha za ndani na mapenzi si wanasema uchafu.
  • Umpate mwanaume, awe msafi wa mikono, na aisiye na mikucha kabisa. Maana vidole vyahusika katika shughuli hii – Najua kuna wasemao sijui vidole bacteria – Ndio maana nikasema awe msafi.
  • Ila la muhimu sana mwanaume ajuae nini cha kufanya maana sio wote wanaojua na sio wote wanauvumilivu wa kusubiri – Na kwa beginners mwanzoni lazima uwe na mwanaume wa kukusaidia. Ila ukishajua vizuri hata wewe mwenyewe wakati wa masturbation waweza fikia hiyo hali

Jamani mwili wa mwanamke una mambo mengi sana na niwaambie tu wanawake wametunukiwa sana na ndio ambao wanaenjoy mapenzi zaidi ya wanaume. Ila ndio mwakatiliwa maana wanaume sikuhizi wengi wapo juu juu. Ila ukampata yule ajue hii shughuli basi utapenda.

Peruzi mwili wako mwanamke upatapo mda uko alone.

on August 21, 2015

Asante specialist kwatujuza. Mijanaume ya sasa saa ngapi atapata muda wa kukusubiri, ye anataka akudandie amalize haja zake aanze kukoroma kama kiboko. Bora tujifundishe raha tujipe wenyewe tukingoja za kupewa tutasubiri sana.

Verified
on August 21, 2015

Asante Lulu . Inawezekana kujifunza hata wewe mwenyewe ila unahitaji faragha ili upate muda. Ipo siku nikipata muda basi nitashare nanyi in details jinsi gani waweza fikia hatua ya kusisquirt bila kusaidiwa na mtu.

on August 21, 2015

EEh mambo hayo! Asante specialist kwa kweli wanaume nao wanatakiwa wafundwe haswaa sio kwa kudandiwa huku lol! Nasubiri kwa hamu hilo somo la kusquirt.

Verified
on August 24, 2015

Specialist , haiwezekani leo siku ya tatu wenzio hujatujuza, 😂😂😂 hebu tujuze ukute watu huwa tuna Squirt hatujijui , kama MAsuka hapo chini 🙈🙈🙈🙈

kheee ee kwa iyo una sema unaweza ukawa unajisquirt mwenyewe mh 😤

ila mbona hili tendo mnasisitizia vidole kushinda mbooo, ndo linalodatisha malesbian zaidi AMA

specialist nakusubiria , narefresh tu hii page

on August 27, 2015

girls…mmenishinda hahahaha..well mimi nimeshapata experience hiyo..kiukweli ni raha sanaaaa ila nilichoona ni kuwa   a man anatakiwa kuwa  mvumilivu sana maana it takes a very long foreplay and mpaka urelax  kabisa na uwe  very wet tayari kwa penetration then acheze  na kinembe tu kwa muda mrefu aisee mpaka unaona nyotanyota hahahaha…then viollla..the fluidd inatokaaaa..so kama alivyosema specialist hapo juu..ni kujiachiaa na pia partner wako anatakiwa awe na subira sana

Verified
on August 30, 2015

Evan ….. How long aiseee si wajua wengine wachaga tunaweza a pakee Huo muda wa kukaa nime relax weeee eti nasubiri maji yamwagike mtanisamehee 😛😄😃😀 kidding jamani  specialist na Evan na masuka tafadhalini tu naomba mtudadavulie hatua kwa hatua , nishanunua mpira wakutandika ikiwa ni hatua ya kwanza 🙈💃💃💃💃

on September 3, 2015

Muda mrefu Zeze..yani wakati mwingine hata dakika 30 anacheza na kinembe tu..mpaka kinasimama chenyewe afu ukiyafikiria sana  hayatoki ng’ooo..relax and just enjoy urself..vutia hisia za raha kama zile unazopata wakati unamasturbate ndukiiiiiiii

Verified
on September 10, 2015

Evan hebu njooooooo hapa …… Hapo kwenye kumasturbent ndo azia hapo utiririkee😦

on September 25, 2015

Zeze una habareeee hata mwanamke nae huwa anadinda????hahahhha….shogare it depends na stimu ulizokua nazo na jinsi unaifeel dudu kiukweli wakati mwingine inaweza isichukue dkk hizo alizosema Evan japo sipingani nae she is right ila sometimes it might take few minutes kusquirt since mmeanza romance unakua ushaiandaa mind yako kwa hyo chini tayari kunakua gwedegwede ivo yule bwana akagusisha gijwa juu ya kinembe bibi weeee kojo hili hapa au sa nyingine achomeke na kuchomoa au atombege humo ndani kwa ndani unaweza squirt kwa hyo si lazima ucheze na kisimi au kiharage au kinembe vyovyote vile kinavyoitwa ndo usquirt dudu inaweza zama na bado ukasquirt mi huwa inadepend lkn nnawea nkasquirt hata mara 3 au 4 inategemea na si kwamba mara zote inakua juu juu kwa kinembe sa nyingine imo ndani wazungu hawa hapa…..uuuuwiiiii tayari nshadinda.Ngoja niwahi chooni mie na kijibomba kinanihusu mie ,NDRUUUUUUKIII

Verified
on September 26, 2015

Mh shost utawekewa dripu sasa, maji Yale ukayamwage Mara 3 kwa siku, utakaukiwa wala hiii 💃💃💃💃

on September 27, 2015

Yaani Zeze unavituko nimecheka mpaka basi kwahiyo bidada drip sinamuhusu. Mie hayo yamenipitia kando.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
1 on August 21, 2015

The first day kusquirt jamani nkasema mungu wangu huu mkojo umetoka wapi na mbona kabla sijaingia kwenye mechi nlikojoa?kumuuliza hubby sasa alikua ananicheka sana nkabaki kujiuliza basi nkawa nkiduu naskia raha ya ajabu ambayo haielezeki af nkawa najaaribu kujibana mwenyewe nkijua ni mkojo tu labda wa kawaida nkawa naona noma vile kitanda kinalowa.Chah!sku yenyewe bwana yule akanielezea vizuuuuuuriiii ndo nkafahamu sasa af hata kwa kuenglish nlikua sjui kunaitwaje kwahyo hata kugoogle skuwahi cjui na utoto nao ndoa za utotoni hizi.Ila inshort nlichogundua ukijiandaa kifikra,sahau kuhusu msg ulizobamba kwa hubby za akina Mwajuma ndalandefu,sahau kuhusu jana kachelewa kurudi yaani when ua there just put ur mind there wallah!kojo la utamu lazima litoke.Na pia ujue namna ya kujua kuchezea G spot.

on September 30, 2015

Angalizo: Kusquirt kama ilivyo kwa mwanaume kufika mshindo, kuna matumizi makubwa ya nguvu. N kwa waliowahi kusquirt watakubaliana na mm kuwa baada ya tukio hilo mwili huwa umeishiwa nguvu na kulegea.

Hivyo basi kama starehe nyingine zozote muwe na kiasi. Ukisquirt sana mfululizo (kwa wakati mmoja bila mapumziko) unaweza zimia.

Pia wenzi wenu muwaandae kisaikolojia wasijejua fistula buree😂😂😂😂.

Ili kufaidi squirting mawazo yako na mwili wako uwe tayari kwa tendo, then jiachie relax na mwache mwenzi wako afanye afanyayo kwa uhuru. Baada ya hapo njoo utupe feedback.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
2 on August 24, 2015

Hee nilipitiwa masuka hebu nyoosha maneno , naona umepinda Pinda tu, kusquirt ndo kupi?

on September 4, 2015

Zeze mpenzi kusquirt ni kama ulivosema hapo juu ni kumwaga maji ukeni pindi unapokua unangonoka hali hii hutokea pindi pale mwanamke atasuguliwa vizuri kwenye G spot au atachezewa au kujichezea na ile hamu au utamu kupitiliza mpaka kufikia ile milango ya uke kufunguka na kutoa majimaji.Nmejitahidi kuelezea hivo kwa kadri nlivoweza kuelezea mi zero lkn mi kwakweli huwa nasquirt mara nyingi sana sana.

Verified
on September 10, 2015

😯

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
6 on September 19, 2015

daaah achen me siku ya kwanza hadi  niliumwa maana nilishusha mzigo ambao sikuwah kua nao,,,mara ingine nikasquirt na kukojoa kabisaaa kwa bed jaman yule boy wangu nahisi akikumbuka hua anacheka sana ahahahhahahha

on September 25, 2015

nagy ulishusha mzigo gani bwahahahahahahah….kojo la utaamu

on September 26, 2015

Hahahaha asante zeze kwa kijiwe hiki ninaenjoy kwakweli

on September 26, 2015

Kwahiyo siku ya ku squirt inabd muweke mpira wa kuzuia mkojo kitandani. Hv baada ya diapers kuwa nyingi ile mipira bado ipo?🙇

Verified
on September 26, 2015

Hahahahaha haya iPo bibi huku uswazi kwetu inapatikana , juzi nilikutana na chupi Za mikojo pia, ukiwa tayari kusquirt ni agize nitadeliver Ash 😄😄😄

on September 26, 2015

Haaahaaa duh! Wallah itabd uniletee tu maana nshaanza mazoezi

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
3 on September 27, 2015

Hivi mbona hamlete feedback kama mmeweza mwaga ze water on ze bed?

on September 27, 2015

Ukiona hivyo ruvu wamegoma kufungulia maji sasa tutayatoa wapi?

on October 31, 2015

mie nimeenda google nimekuta mascientist wanasema ule ni mkojo unaotokaga mwe! sasa godoro inakuwaje? ndio mambo ya kutoa na kuanika nje?

on September 27, 2016

jamani mm ninampongeza twiga anajua mm ninapenda wanawake squirts na ninajua kuwatumia vilivyo ninaijua g-sports pia ninakijua kisimi na tabia zake ni mwenyeji wa squirts ninapenda sana. kwa mwanamke anaesquirt huyu hata akizeeka bado anakojoa tu kweli ni raha ya ajabu. naomba squirtas anitafute kwa number 0659235352 au 0714411713 nimkojoleshe nimpongeze mdada.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
Loading more replies