KUMEZA BAO…. WEWE WAWEZA?

Updated on February 25, 2016 in ShostiTalk
61 on October 10, 2015

Jamani mie nina swali hapa – Ukiwa unamfanyia blow job / kunyonya mb** alafu jamaa bao likaja je uko tayari apige mdomoni na umeze au utatema, ama no no please.

  • Liked by
  • nagy
Reply
5 on October 10, 2015

Uwiiiii no no please, ilishanitokea siku moja nilitapika sina hamu @specialist

on October 11, 2015

Pole shoga kwani uliyameza? Vyawazungu hivi wenyewe wanayalamba kama ice cream

on October 12, 2015

me nikimeza yale mate tu nikinyonya kifua kinaniuma sana nakohoa kesho yake balaa sasa sijui inakuaje @specialist

on October 12, 2015

@Renee unamambo wewe, kama ndio hivyo usinyonye au unaogopa watapatikana wanyonyaji? Abiria chunga mzigo wako.

on October 13, 2015

shoga nanyonya ila  simezi mate yeye mwenywe anajuaa yaani yale maji maji meupe ndio yananiumiza kabla ya hizo shahawa! mate yakizid napaka mboo yake nakua kama na massage hivi then naendelea hivyo yaani nikisema nile kama ice cream kesho yake sauti haitok

on October 13, 2015

mmmmmh me naogopaga niliwahi taste ladha yake siku moja nilitapika mbele yake lol yan ni mbaya haifai inatia kinyaa

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
6 on October 10, 2015

Unameza n then unashushia na nyagi.  Weeee inazd kunogaaa😂😂

Verified
on October 10, 2015

lol

on October 11, 2015

Ha ha ha et unashushia na nyagi

on October 11, 2015

Mmmmmmh nduki

on October 13, 2015

hongera ashqueen

on October 13, 2015

We kazi unaiweza mwenzangu lol

on October 13, 2015

Haaahaaaa

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
4 on October 11, 2015

mim nimemeza mara kibao it dosen’t test that bad, mani nakumbuka siku ya kwanza, mpenzi alijibana ataki kuja si yakamshinda, akaja mdomoni, nikameza and smile to him then nikamwambia you test so good, he was suprise. alifurai mwenyewe. ( but that only special for my baby ) 

Verified
on October 11, 2015

Umenifurahisha sana

on October 11, 2015

Hongera mwaya

on October 12, 2015

hongera sanaaaaaaaaaaa

on October 13, 2015

hahahahahhaha we noma

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
1 on October 11, 2015

na meza kutema tena si unaaribu laza

on October 13, 2015

gud mamy

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
4 on October 11, 2015

Mh …. Mambo yakulishana uchafu tu, sasa tukulaga chakula tushibe , maji pia yana Kazi zake mwilini , matunda Hali kashafika  sasa izo shahawa nimeze kwa sababu gani? Ndo aone namjali heel Noooo sijui ndo uchaga au uttitude me akaaaa

on October 11, 2015

Sio uchaga mwenzangu hata mie biashara hiyo imenishinda, mambo mengine yakuiga wazungu sio mazuri, cha kujitafutia matatizo ya koo ya nini.

on October 12, 2015

haya zeze uchafu unafaida zake njooo

on October 13, 2015

hahahahha lol kweli huu ni uchafu mwenzangu maana hauna faida jmn

on October 28, 2015

mmmh huo ni uchafu jamani mdomoni tena….

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
4 on October 11, 2015

Bao aka sperms za mwanaume zina afya tele kwa mwanamke maana zimejaa proteins na madini mengine mengi. Ivo sio uchafu @zeze 

Hutumika hata kuondoa chunusi usoni – wachukua bao lile walipakaa usoni na kuacha kwa dakika kadhaa kisha wanawa na maji safi 

ZAIDI

1. Natural anti-depressant.
2. Natural anxiety reducer.
3. Improves quality of sleep.
4. Increases energy.
5. Improves concentration.
6. Improves memory.
7. Improves mental alertness.
8. Assists with pregnancy maintenance.
9. Increases female-initiated sexual behavior.
10. Reduces pain.
11.It lowers the risk of prostate cancer (when expelled)
12.Oral sex can lower your blood pressure
13.A multivitamin in each ejaculation
14.It helps you sleep better

on October 11, 2015

Boooo

on October 11, 2015

Asante kwa maelezo ila kuna tiba mbadala kwa vyote ulivyotaja

Verified
on October 12, 2015

Acha uwoga @Lulu ujue unaniangusha nakuaminia mwenzio hapa……. twende kazi jaribu leo hahah

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
3 on October 12, 2015

sijawah kumeza uwiiiiiiiiiiiiiiiii kujaribu nawazaaaaaa maana naumwaga kifua hatari jamaniiii sasa hizi faida 14 ntazipaje lol

Verified
on October 12, 2015

@renee kama huwezi basi acha – ala wapo wanamix na wine kabisa na wanakunywa

wengine wanapakaa usoni wanatumia kama anti aging

on October 12, 2015

sawa bana! ntajaribu nimezee na asaliiiii kabisaaa

on October 12, 2015

uwiiiiiiiiiiii @specialist kama umeniswagaa hivi eti kama huwezi basi achaaa

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on October 12, 2015

Hapo tu ndo panapo ni shinda mimi, kwa kweli mimi siwezi

  • Liked by
Reply
Cancel
1 on October 12, 2015

Sijawahi hata kujaribu… du…..!!!!!!!

on October 12, 2015

jaribu joy umesoma kuanzia namba 1 hadi 14!?

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
2 on October 12, 2015

Ntajaribu nimeze na kiini cha yai nahisi nitakuwa na sauti tamu balaaaaaa, mweeeee kazi kweli kweliiiii

on October 12, 2015

Jamani mbona ukila kila siku kitunguu saumu kinasaidia kila kitu, maana utapata usingizi mnono na vingine vingi…ila mie kumeza hiyo kitu noooo

on October 13, 2015

hahahaha bora nile kitunguu swaumu tu mgagani

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on October 12, 2015
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on October 12, 2015

me big noooooo

  • Liked by
Reply
Cancel
7 on October 13, 2015

hivi blow job nayo si wanasema ina madhara? eti waweza pata cancer ya koo? specialist nisaidie hapa. maana baba ushauri siku hizi hapati hii kitu kabisa toka nisikie inasababisha cancer

on October 13, 2015

mmmh jamani! @specialist njooo sasa

Verified
on October 13, 2015

Uwiiii unamkosea haki ya msingi Baba ushauri – Hakuna madhara kama ni yeye peke yake ila kama ingekuwa unaziblow kama 10 kila siku lazima ungekutana na mwenye maradhi ya ivo – mpe mumeo raha weyeeee

on October 13, 2015

umesikiaa hko mama ushauriii uko wapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

on October 13, 2015

Specialist bado nina swali hapo hapo sa km yy anautembeza ovyo me si ntapata madhara?

Verified
on October 13, 2015

Ndio … mwambie atulie ili awe anapata vyote hm; sasa kama yeye kila tungu yumo saa ingine anatumbukiza mashimo mawili yote alafu uje unyonye lazima shida iwepo

on October 13, 2015

Wanatulia basi, precaution is better than cure. Kama hivyo ameshatoka kuingiza kwenye mshimo wa mtu mie natia mdomoni looh inipite kando.

on October 15, 2015

kwahyo hata akifanya akioosha huko nikija kublow bado ntapata huo ugojwa tu @specialist

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on October 13, 2015

boo kuunyonya tamu kama unapombe kichwani ahhhhaha kama haipo aiseee ngumu kumesaaaa aiseeee ila kunywa ile supu ya wareno haki vile siwezi uwiiiii,..ntaonja wangu kwanza ahahahhah

  • Liked by
Reply
Cancel
Loading more replies