Jmn nashindwa kusoma post mpya.naomba maelekezo tafadhali.ama.kijiwe kilishafungwa.me mgen

Updated on August 27, 2017 in Habari
4 on May 4, 2017

Msaada pllss

  • Liked by
Reply
1 on May 6, 2017

Pole nenda kwenye All posts itakuonesha ambazo zimesomwa na ambazo bado….pia naona watu hakuna

on May 8, 2017

Nmeenda lkn sion post current ht 1.ni za mwaka jana tuu

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on May 19, 2017

shoga kijiwe kipo ila watu wamebanwa na shughuli ila ukileta mada wachangiaji tupoooooo

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on August 27, 2017

Jaman kwann isitengenezwe application ya hii group wapenz

  • Liked by
Reply
Cancel
Loading more replies