*FAIDA YA KUNYONYWA/ KUNYONYA UUME WAKATI WA KUFANYA MAPENZI

Updated on January 1, 2017 in ShostiTalk
12 on October 26, 2016

*

Utafiti uliofanywa na jopo la madakitari kutoka Hospitali ya Chuo kikuu cha Hopkins (JHU) wakiongozwa na Dr. Carl Walker toka Chuo Kikuu cha madakitari cha Yenepoya Medical College, Canada 🇨🇦, kimeeleza kuwa wanaume wanaonyonywa nyeti zao (uume) wana nafasi nzuri ya kupata watoto wenye afya njema na uwezo mkubwa wa kinga dhidi ya magonjwa (immune response capability).
Utafiti huwa unabainisha pia kuwa, kitendo hicho cha mwanaume kunyonywa humfanya mwenye furaha zaidi, na hivyo uchamgamfu wake huzifanya pia mbegu kutoka /kumwagika zikiwa zimechangamka, hivyo kuwa na uwezekano mkubwa wa kupata mtoto mwenye akili na afya njema.
Zaidi ya hayo, utafiti huo umeeleza kuwa mbegu za mwanaume aliyenyonywa kabla au wakati wa tendo la ndoa pia ni kinga ya magonjwa kwa mwanamke anayekojolewa mbegu hizo ukeni, kwani huwa zina protein Za kutosha na hulainisha ngozi na kumfanya mwanamke awe na uso mwang’avu.
Utafiti huu unatokana na kuonekana wanawake wengi wanaotumia kondom au kutoruhusu kukojolewa ukeni kupata magonjwa zaidi ikiwemo fibrosis zaidi ya wanawake wenye kunyonya uume na kujiachia. Vilevile imebainika kuwa wanaume wenye kunyonywa wana nafasi kubwa ya kuendelea na urijali zaidi ya wale wasionyonywa!

Chanzo: Reutes:
Tembelea: https://ein.weakpedia.org.

  • Liked by
Reply
0 on October 26, 2016

Haya tena jamani muwanyonyege, we mara ya mwisho umenyonya lini dyu dyuuu faida mmeziona eeeee #thanksmelater💃💃💃

  • Liked by
Reply
Cancel
1 on October 27, 2016

mmmmmmhhhh kunyonya cku hiz inahitaji moyo manake chovya chovya nyingi sana

Verified
on October 27, 2016

Hahahahahaha si muiosheeee …. Mkono ukichafuka haukatwi huoshwaaaa 🙈💃💃💃

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on October 31, 2016

mhhh mbona zimeelezewa faida tu, mie natamani kujua na hasara/ madhara hasa kwa mnyonyaji. naamini kila chenye faida kina hasara pia

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on November 4, 2016

Je na sie kina mama hatuna faida ya kunyonywa jamani hahahahahahaha

  • Liked by
Reply
Cancel
2 on November 11, 2016

najitahidi sana kumnyonya mpenzi wangu, japo hua siienjoy sana (labda niwe nimepiga vitu) for some reason nikizidisha inanifanya nijisikie kutapika. Sijamwambia lakini hua namfanyia na anaenjoy sana. 

Shida ni kwamba ananisifia sana kua ni mbunifu katika hiyo sector lakini mie siipendi lol naendela japo nakufa kimoyo  moyo.

nitaendelea maana nimeona faida.

Verified
on November 14, 2016

hahahhaha ndo ivo tena fanya kama tiba shost …hakuna namna…..offcause sio tena  ndo kila saa siku ingine iwe unamramba tuuuuu

on November 15, 2016

Hahaha itabidi najifanya nalamba kwamba mambo mapya kumbe na mie najipumzisha ahahahahahaha.

Show more replies
  • Liked by
Reply
Cancel
0 on November 17, 2016

Mweee, 

Nitajitahidi

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on November 17, 2016

Duuh yataka moyo mara namtapikia uwii…

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on December 23, 2016

Mmmmh,yataka moyo
Na madhara pia mtuambie…hahhaha

  • Liked by
Reply
Cancel
0 on January 1, 2017

UUH ATANIKOMA NITAYAKULA KABISAAAA

  • Liked by
Reply
Cancel
Loading more replies